::::LỚP 12C9::::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

::::LỚP 12C9::::

Diễn đàn lớp 12C9 THPT A Hải Hậu Nam Định

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
mp3

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Why is my Google Chrome miss-behaving?
 Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  EmptyWed Aug 03, 2011 4:53 pm by Khách viếng thăm

» text in cs5 photoshop?
 Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  EmptyTue Aug 02, 2011 7:42 pm by Khách viếng thăm

» Which of the three compression formats is the best to use for Web design?
 Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  EmptyMon Aug 01, 2011 10:57 pm by Khách viếng thăm

» Your first subject
 Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  EmptyFri Apr 08, 2011 3:07 pm by Admin

» Tên Kiếp TRước Của Bạn Là gì
 Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  EmptyThu Apr 07, 2011 2:14 pm by Admin

» Ảnh trường mình mới chụp hum tết
 Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  EmptyTue Apr 05, 2011 8:00 pm by Admin

» Lặng Thầm Một Tình Yêu
 Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  EmptyTue Apr 05, 2011 7:45 pm by Admin

» Hai Hau A ( trich dieu hanh KN 50 nam TL truong)
 Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  EmptyTue Apr 05, 2011 5:23 pm by Khách viếng thăm

» Hải Hậu A 50 năm(trích ct văn nghệ chào mừng
 Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  EmptyTue Apr 05, 2011 5:20 pm by Khách viếng thăm

Diễn Đàn
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Top posters
nobigold
 Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  Vote_lcap Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  Voting_bar Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  Vote_rcap 
Admin
 Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  Vote_lcap Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  Voting_bar Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  Vote_rcap 
forumlop12c9
thủ đô hà nội

cố đô huế

tp hồ chí minh

tp ðà nẵng

Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy

Go down 
Tác giảThông điệp
nobigold

Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy     Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  EmptyTue Apr 05, 2011 3:05 pm

Bạn nghĩ rằng nam giới là những kẻ thật thà và ngay thẳng? Vậy thì bạn đã nhầm! Sự thật khiến bạn sẽ rất bất ngờ và sốc!

Bạn được giới thiệu cho một anh chàng khá bảnh bao? Nói chuyện với chàng ta cũng khá thú vị. Anh ta tỏ ra khá ga lăng và lịch thiệp. Vậy nhưng, thực chất không hoàn toàn như vậy. Hãy cùng chúng tôi khám phá ra những sự thật đằng sau con người chàng.
1.Chào em, anh sẽ gọi lại cho em sau. Rất vui vì buổi gặp em tối hôm nay!
Thực chất là: Cứ ngồi mà đợi đi em nhé! Anh còn phải gặp gỡ các cô gái khác đã. Chừng nào không tìm được ai thú vị hơn em thì anh mới tìm lại em, còn nếu không thì đừng mơ! Chẳng có thằng đàn ông nào lại ngố đến mức hẹn gặp 1 người xong lại xác định luôn cả, ngoại trừ việc cô ta thật sự xinh đẹp và dễ thương, mà em thì lại không được như vậy.

2.Em không nhìn thấy status trên facebook của anh sao? Anh luôn cô đơn và tìm kiếm bạn gái phù hợp với mình mà mãi chẳng thấy!
Thực chất: Đúng là anh đang cô đơn thật em ạ! Nhưng chỉ là trong giai đoạn ngắn này khi bạn gái anh đi vắng mà thôi. Còn nếu có ý định lâu dài thì phải khác chứ. Chẳng lẽ em không nhận ra khi nào thì nam giới hứng thú thật sự và khi nào chỉ tìm đến em để giải khuây thôi sao?

3.Anh sẽ tôn trọng quyết định của em và không đòi hỏi em nữa
Thực chất: Cứ làm như mình cao giá lắm ấy, yêu 1,2 người rồi mà ở tuổi này vẫn tỏ ra mình "còn trinh" ư? Ít thằng đàn ông tin vào điều đó lắm em ạ! Tốt nhất là cứ thật thà và thoải mái đi, thế anh còn thích thú. Còn thích cao giá ư? Vậy thì cho em cao giá trong sự cô đơn đi nhé! Anh đây đi tìm những cô gái trẻ trung, ngon lành và thoải mái hơn nhiều.

4.Anh đang bận lắm!
"Anh đang bận với công việc, hàng tá thứ đang chờ đợi anh. Anh mà không nộp hồ sơ ngày mai thì sếp sẽ đuổi việc anh mất".
Thực chất: Sao em tối dạ thế, nếu như muốn em thì dù bận đến mấy anh cũng thu xếp được thời gian, còn khi đã không muốn thì dù rảnh rỗi anh cũng chẳng muốn gặp em đâu. Chả lẽ em muốn anh phải nói thẳng vào mặt em là: Đừng làm phiền anh, anh không còn hứng thú với em nữa thì mới hiểu sao? Thế thì sẽ tội nghiệp và "ê" mặt em đấy!

5.Em hãy tự suy nghĩ và làm việc một mình đi, đừng cái gì cũng làm phiền anh như thế!
Thực chất: Anh đã chán ngấy việc suốt ngày phải làm hộ em mọi việc rồi và giờ thì sẽ không có chuyện ấy nữa đâu! Anh không phải là một thằng ngốc mà chưa lấy vợ đã để bị đè đầu cưỡi cổ như vậy. Còn nếu em không tự lực làm được một việc gì chắc chắn rằng em không phải là người vợ tốt trong tương lai và anh chẳng dại gì lại rước một người như vậy về nhà!

6.Hãy nghe anh nói, hãy tin lời anh!
"Em yêu, hãy cho anh một cơ hội nữa thôi, em phải tin anh chứ, anh là người yêu của em cơ mà! Anh yêu em như vậy còn gì!"
Thực chất:Biết ngay là nói những lời này cô ấy sẽ động lòng mà. Con gái là chúa dại dột. Nịnh cho vài câu là lại mềm lòng ngay.Chính xác thì,anh chẳng việc gì phải từ bỏ việc nhậu nhẹt hay tụ họp với đám bạn của mình cả. Chỉ có em phải từ bỏ việc càu nhàu đi mà thôi

7.Anh đi gặp mấy người bạn cũ, họ có người yêu xinh thật đấy!
Thực chất: Anh thấy rất xấu hổ với bạn bè vì có cô người yêu như em. Em chẳng chịu làm cho mình đẹp lên gì cả. Nếu cứ tình hình anh không dám dẫn em đi giới thiệu với bạn bè như thế này thì chắc chắn anh cũng không dám yêu em nữa. Đến mức độ này mà vẫn không hiểu hay sao?

8.Cô ấy nhắn tin cho anh trước, anh trả lời xã giao ấy mà!
Thực chất: Anh rất thích thỉnh thoảng có những tin nhắn để "đổi gió" như vậy. Nói chuyện với mấy cô bé trẻ trung thật vui vẻ. Và anh đang có cảm tình với cô ấy đấy, nhưng tất nhiên là mọi chuyện chưa thể nhanh đến thế được. Nên nếu em không bỏ cái tính hay càu nhàu và giận dỗi của mình đi thì em sẽ trở thành người mà anh trả lời "xã giao" đấy!

9.Không khí ở đây ngột ngạt quá, anh muốn về sớm
Thực chất: Ở bên em thật chán, nhất là khi em từ chối những ý muốn của anh. Thà về nhà lên mạng vào chat room có khi còn thú vị hơn. À, có khi mình nên về hỏi thăm lại mấy cô bạn gái cũ vì lâu ngày không gặp, hôm trước nghe mấy đứa bạn cũ kể rằng có người hỏi thăm mình. Và chả ai dại dột từ bỏ những cơ hội như vậy cả!

10.Anh sẽ nhớ em rất nhiều. Anh sẽ trở thành người bạn tốt của em. Khi nào có việc gì cần thì hãy gọi anh.
Thực chất: May quá vì bỏ được em rồi, giờ có thời gian tự do để tha hồ đi tán những em mới mẻ khác. Còn lời hứa này ư? Có mất gì đâu một lời nói! Cho đỡ phải nghe những lời khóc lóc và than vãn nhiều. Với lại, biết đâu khi chưa tìm ra được em người yêu mới thì thỉnh thoảng buồn buồn vẫn có thể quay lại "vui vẻ" mộttí với nhau chứ! Còn trở thành bạn tốt ư? Ok – nhưng đừng hy vọng anh sẽ giúp đỡ việc gì ngoại trừ việc khi anh đang cần em để thỏa mãn một số thứ nhé!

Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  1 Các bạn thấy điều nào là đúng  Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy  1 mình thì đã gặp phải trường hợp 3 rầu đó :d

Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh ấy "cáo già" hơn bạn tưởng nhiều< chuẩn men!>cái này đúng dựa theo tâm lý đấy
» Ở đây không hề có câu trả lời đúng hay sai ...!
» Ý nghĩa các mÓn quà . ~^^~ rất cần thiết cho việc chọn & tặng quà đúng đấy :d
» slide tư tưởng HCM
» Chửi theo kiểu Tóan Học